HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA

5/5/2022

TANGAZO

TANGAZO LA ZABUNI YA USAFISHAJI WA M]I , UZOAJI WA TAKA NGUMU
PAMOJA NA UKUSANYAJI WA TOZO YA ADA YA USAFISHAJI WA M]L.
1. Halmashauri ya muheza inawatangazia makampuni kuwa inahitaji kupata
wazabuni wenye uwezo wa kusafisha mji ; uzoaji wa taka ngumu pamoja na
ukusanyaji wa tozo ya ada ya usafishaji wa mji kwa niaba ya Halmashauri kwa
mujibu wa sheria ndogondogo za Halmashauri kama ilivyoainishwa hapo chini:-

ZABUNI NAMBA JINA LA ZABUNI

LGA/132/2021/2022/G/39 UWAKALA WA UKUSANYAJI ADA YA UZOA]]
WA TAKA NGUMU PAMOJA NA KUZOA TAKA

KATA YA MASUGURU
KATA YA TANGANYIKA
KATA YA GENGE

KATA YA MBARAMO
KATA YA MAJENGO
KATA YA KWAMKABALA
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3. Masharti kwa Waombaji:-
Mwombaji awe na uwezo wa kusafisha mji wa Muheza ikiwa ni pamoja na kuzoa
taka zote na kuzipeleka kwenye eneo la Dampo Kitisa.

i. Mfumo wa kielektroniki unaotumika na Halmashauri ya Wilaya ya Muheza ni
Local Government Revenue Collection Informaction System - LGRCIS kwa
ajili ya kukusanya ada ya tozo ya uzoaji taka.

ii. Tozo ya ada itakayokusanywa itaingizwa katika Akaunti ya Halmashauri na
wakala atalipwa baada ya kuwasilisha hati ya madai . Muda wa malipo
kwa wakala ni ndani ya siku saba [7] ya mwezi unaofuata baada ya wakala
kuleta hati ya madai husika.

iii. Wakala atatakiwa kuonvesha kiwango cha asilimia atakachoipatia
Halmashauri baada ya kutoa gharama zake za uendeshaji pamoja na faida

iv. Muombaji asiwe anadaiwa na Halmashauri

v. Muombaji awe na Leseni hai ya Biashara

vi. Muombaji awe na usajili wa kuandikishwa kwa Kampuni

vii. Muombaji lazima atoe mchanganuo wa namna atakavyofanya usafi mji wa
Muheza.(ambatanisha mchanganuo)
viii. Muombaji awe na"Taxpayer Identification Number(TIN)”
ix. Muombaji aonyeshe uthibitisho wa kulipa kodi(TAX CLEARANCE)
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X. Asilimia 20% itatozwa kwa .wakala atakaye chelewesha marejesho yake
ndani ya siku 5 kulingana na tarehe ya marejesho ya
mkataba.(ambatanisha barua ya kukubali)

xi. Muombaji aambatanishe uhalali wa kisheria (Power of attorney) wa mtu
atayehusika na zabuni hii.

xii. Muombaji hatakiwi kuwa mtumishi au Kiongozi wa Halmashauri ya wilaya
muheza.

xiil. Uzoefu wa wataalamu au wafanyakazi atakao watumia katika kufanya
kazi ya kukusanya ushuru kupitia wasifu wa kila mhusika (CV).

xiv. Wakala atakayeshinda zabuni hii atawajibika kuweka Dhamana ya utendaji
kazi (performance bond financial) fedha taslimu, Wakala atakayeshinda
zabuni hii atawajibika kuweka Dhamana ya utendaji kazi ya fedha
taslimu za miezi mitatu anazotarajia kukusanya kwa mujibu wa
memorandam

xv. Wakala atawajibika kuhakikisha mji wa Muheza unakuwa safi muda wote
wa utekelezaji wa mkataba.
JINSI YA KURUDISHA ZABUNI
Zabuni zitatumwa kwenye mfumo wa Taneps



