Y L) /o / ) O 2 L

g W Z, S| 2

3 HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

Namba ya Simu: 027 2641105, S.L.P 20,
Namba ya Fax: 027 2641414 MUHEZA .
Barua pepe: ded@muhezadc.go.tz
Tovuti: www.muhezadc.go.tz

07/03/2022
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TANGAZO LA AJIRA ZA MUDA ZA KUKUSANYA TAARIFA NA KUWEKA ANWANI
ZA MAKAZI WILAYA YA MUHEZA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Muheza anapenda kuwatangazia
wananchi wote nafasi za ajira za MUDA za kazi ya kukusanya Taarifa na kuweka

Ariwani za makazi katika kata zote na vijiji vyote katika Halmashauri ya Wilaya ya

Muheza,

A SIFA Z& MWOMBAJX

Awe raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18 — 35

Awe na elimu ya kidato cha NNE na kuendelea

Awe anamiliki simu Janja (Smartphone) yenye Teknolojia ya Android kuanzia

version 6.0 na kuendelea na yenye uwezo wa kukaa na chaji muda mrefu, na
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iii.

yenye uwezo wa kuchukua majira ya nukta (ccordinates) chini ya digrii 4.00
iv.  Awe na barua pepe (email address) na (nywila) Password inayofanya kazi.
v.  Awe na uwezo wa kusoma ramani za mitaa, majengo, barabara na kutafsiri.
Wenye Taaluma ya TEHAMA au usomaji wa ramani watapewa kipaumbele.

vi.  Awe mkazi wa kata na kijiji husika.
vii.  Awe mwaminifu na mwadilifu na mchapakazi na aweze kufanya kazi kwa

kuzingatia muda uliowekwa.
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B: KAZI NA MAJUKUMU
. Kukusanya taarifa 73 nyumba, viwanja na maeneo ya huduma

ii.  Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba, wategemezi, viwanja na maeneo ya

huduma kwa kutumia Mfumo wa anwani za makazi.

iil.  Kutuma taarifa kwenye mfumo wa anwani za makazi

iv.  Kuandika namba za anwani kwenye nyumba au majengo.

v.  Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wa kazi.

C: MAOMBI YAAMBATANISHWE NA:
Mwombaji anatakiwa kuambatanisha maombi yake na vitu vifuatavyo;
I.  Nakala ya cheti cha kidato cha NNE na kuendelea
ii.  Nakala ya cheti cha kuzaliwa
iii.  Picha (Passport size 2)
iv.  Vyeti vya Taaluma
v. Nakala ya kitambulisho cha Taifa (NIDA)

D: JINSI YA KUTUMA MAOMBI
Barua zote za maombi ziandikwe kwa usahihi zikionesha anwani kamili ya mwombaji,

namba ya simu, barua pepe na kijiji anachotoka. Pia barua zipitie kwa Mtendaji wa
Kijiji na Kata husika kwenda kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya
Muheza. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe ni Tarehe 14/03/2022 saa 9:30
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