

HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA
(BARUA ZOTE ZIANDIKWE KWA MKURUGENZI MTENDAJI)



OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)

NAMBA YA SIMU: 027 2977545,

S.L.P 20,

NAMBA YA FAX: 027 2977546,
BARUAPEPE: ded@muhezadc.go.tz
TOVUTI: www.muhezadc.go.tz

MUHEZA
20/10/2022

TANGAZO LA UUZWAJI WA VIWANJA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA VIWANJA VILIVYOPO KATIKA MAENEO YA KILAPULA, DIARY, MACHEMBA, BAGAMOYO, NGOMENI, AZIMIO NA MKANYAGENI VIMEPIMWA NA VINAUZWA KWA MITA ZA MRABA KULINGANA NA MATUMIZI YA ENEO HUSIKA.

BEI YA VIWANJA NI KAMA IFUATAVYO:

- | | |
|-----------------------|---------|
| 1. MAKAZI | 2,000/= |
| 2. MAKAZI NA BIASHARA | 2,500/= |
| 3. BIASHARA | 3,000/= |
| 4. VIWANDA | 3,500/= |

MALIPO YA VIWANJA YATAFANYIKA KWA AWAMU TANO (5)

VIWANJA HIVI VIKO KARIBU NA BARABARA KUU YA LAMI TANGA-SEGERA WANANCHI WOTE WENYE UHITAJI WA VIWANJA WAFIKE OFISI YA ARDHI WILAYA YA MUHEZA KWA AJILI YA KUJIPATIA FOMU YA MAOMBI YA VIWANJA KWA GHARAMA YA SHILINGI ELFU ISHIRINI TU (20,000).

KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISI YA ARDHI MUHEZA AU PIGA SIMU NAMBA 0714-082635 (AFISA ARDHI MTEULE) AU 0620130925, 0713139240 NA 0714082635

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:

EDWARD MGAYA

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA MUHEZA**

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
MUHEZA**