JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
4, Barabara ya Bomani,

S.L.P.20,
Unapojibu tafadhali taja; 21402 MUHEZA-TANGA
Kumb. Na. HW/MUH/ S.80/113/207 07/03/2024

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

1: MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

Kwa mujibu wa Kanuni za Utumishi wa Umma Sura ya 298 za mwaka 2022 kifungu cha 110 na

111(4) (a) Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Muheza anawatangazia

wananchi wote wenye sifa za kutuma maombi ya nafasi ya Mwenyekiti wa Bodiya A jira kwa

kipindi cha miaka mitano (5) kuanzia 2024 hadi 2028.

SIFA ZA MWOMBAJI

1. Awe Mtanzania.

2. Awe mkazi wa Wilaya ya Muheza.

3. Awe na Elimu ya ngazi ya Stashahada ya juu (Advanced Diploma) au Shahada ya
kwanza na kuendelea katika fani ya Utawala au Usimamizi wa Rasilimali watu au
Sheria.

4. Awe na umri wa kuanzia miaka 45 na kuendelea

5 Awe na uzoefu katika masuala ya Utawala au usimamizi wa Rasilimali Watu au Sheria.

6. Asiwe mtumishi wa Umma.

MAJUKUMU YA KAZI

1. Atakua ndiye Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira.

2. Kuongoza vikao vyote vya Bodi /inavyohusu Ajira kwa kufuata Kanuni, Sheria, Taratibu
na Miongozo iliyopo.

3 Kuthibitisha watumishi Kazini, Upandishwaji wa Vyeo kwa watumishi na kubadilisha

Vyeo watumishi kulingana na Miundo ya Utumishi wa Umma.



MASHARITI YA JUMLA
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Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe mkazi wa Wilaya ya Muheza.

Mwombaji awe hajawahi kupatikana na kosa la Jinai au kufungwa jela.

Maombi yote, ya waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed
C.V)

Maombi yote yaambatanishwe na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya Elimu (Kidato
cha IV/VI), Cheti cha kuzaliwa, Kitambulisjho cha NIDA au namba ya NIDA na picha
mbili za rangi za hivi karibuni (Passport size) na iandikwe jina nyuma.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vimehakikiwa na kuidhinishwa
na mamlaka husika (TCU/NECTA) na taarifa ya uhakiki iambatanishwe kwenye maombi.
Waombaji waliostaafu/waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma wanaruhusiwa
kuomba.

Hakutakuwa na mashahara kwa mwezi isipokuwa atalipwa posho ya vikao kwa kila kikao
kitakapofanyika.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi, wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 20/03/2024 saa 9:30 Alasiri

Maombi yote yatumwe kwa njia va Posta au barua pepe au kupitia Masjala kuu ya

Halmashauri ya Wilaya ya Muheza kwa Anwani ifuatayo:

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA,
S.L.P. 20,

21402 MUHEZA TANGA

Barua pepe: ded@muhezade.go.tz

RdwarM ya
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)

MUHEZA |
A AR MKURIEE s 21 W7 £~ 1R I RILRYE
MUHEZ A

Nakala Mbao za matangazo

Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Muheza




