

HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Namba ya Simu: 027 2977545,
Namba ya Fax: 027 2977546,
Baruapepeded@muhezadc.go.tz
Tovuti: www.muhezadc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 20,
MUHEZA

Kumb. Na.HW/MUH/

04/07/2022

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Muheza Mkoani Tanga anawapongeza na kuwakaribisha Watumishi wote wa ajira Mpya katika kada ya Elimu na Afya waliopangiwa vituo vya kazi katika Wilaya ya Muheza wasaidiwe kwa haraka wakiwa safarini.

Ili kukwepa usumbufu unaoweza kujitokeza wakati wa kuripoti katika vituo vyao vya kazi wanatakiwa kuwasiliana kwa njia ya simu na watumishi wafuatao wa Halmashauri ya Wilaya ya Muheza ;.

1. Bw. Lazaro Lemurua (IDARA YA UTUMISHI NA UTAWALA) 0718922465
2. Cecilia Munna (KATIBU WA AFYA) 0743153630
3. Fatuma Rajabu (IDARA YA ELIMU) 0755444843
4. Alfred Lihedule (IDARA YA ELIMU) 0714625290

Tangazo hili limetolewa leo tarehe **4/7/2022**

EDWARD MGAYA

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

MUHEZA