HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA

27/4/2022

TANGAZO

TANGAZO LA ZABUNI YA USAFISHAJI WA CHOO CHA MICHUNGWANI NA SOKO

LA MITUMBA

1. Halmashauri ya muheza inawatangazia makampuni kuwa inahitaji kupata
wazabuni wenye uwezo wa kusafisha choo cha michungwani na soko la mitumba
kwa niaba ya Halmashauri kwa mujibu wa sheria ndogondogo za Halmashauri kama
ilivyoainishwa hapo chini:-

ZABUNI NAMBA JINA LA ZABUNI

LGA/132/2021/2022/NC/39 UWAKALA WA USAFISHAJI WA VY00 SOKO

LA MITUMBA NA SOKO LA MICHUNGWANI.

3. Masharti kwa Waombaji:-
Mwombaji awe na uwezo wa kusafisha kusafisha choo cha michungwani na choo
cha soko la mitumba
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. Muombaji aonyeshe uthibitisho wa kulipa kodi(TAX CLEARANCE)

Mfumo wa kielektroniki unaotumika na Halmashauri ya Wilaya ya Muheza ni
Local Government Revenue Collection Informaction System - LGRCIS kwa
ajili ya kukusanya ada ya tozo ya usafishaji choo.

Tozo ya ada itakayokusanywa itaingizwa katika Akaunti ya Halmashauri na
wakala atalipwa . Muda wa malipo kwa wakala ni ndani ya siku saba [7] ya
mwezi unaofuata baada ya wakala kuleta hati ya madai
husika.(ambatanisha barua ya kukubali)

Wakala aonyeshe kiasi cha tozo atakachokusanya kwa mwezi.

Wakala aonyeshe asilimia itakayolipwa baina yake na Halmashauri pamoja
na mchanganuo wa mapato,matumizi na faida.Na ikumbukwe kuwa
kuweka kiwango kidogo cha asilimia ya malipo siyo kigezo pekee cha
kupata zabuni mchanganuo wa mapato na matumizi ndio utakaotoa picha
ya uhalishia wa kiwango cha gharama.

. Muombaji asiwe anadaiwa na Halmashauri
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Muombaji awe na Leseni hai ya Biashara

Muombaji awe na usajili wa kuandikishwa kwa Kampuni/kikundi na kama
ni kikundi kiambatanishe barua ya mtendaji wa kata na katiba ya kikundi.

Muombaji lazima atoe mchanganuo wa namna atakavyofanya usafi wa vyoo.

Muombaji awe na"Taxpayer Identification Number(TIN)"”
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Asilimia 20% itatozwa kwa wakala atakaye chelewesha marejesho yake
ndani ya siku 5 kulingana na tarehe ya marejesho ya mkataba.

Muombaji aambatanishe uhalali wa kisheria (Power of attorney) wa mtu
atayehusika na zabuni hii.

Muombaji hatakiwi kuwa mtumishi au Kiongozi wa Halmashauri ya wilaya
muheza.

Uzoefu wa wataalamu au wafanyakazi atakao watumia katika kufanya
kazi ya kukusanya ushuru kupitia wasifu wa kila mhusika (CV).

Wakala atakayeshinda zabuni hii atawajibika kuweka Dhamana ya utendaji
kazi (performance bond financial) fedha taslimu, Wakala atakayeshinda
zabuni hii atawajibika kuweka Dhamana ya utendaji kazi ya fedha
taslimu za miezi mitatu anazotarajia kukusanya kwa mujibu wa
memorandam

Wakala atawajibika kuhakikisha vyoo vinakuwa safi muda wote wa
utekelezaji wa mkataba.

Kila mwombaji anatakiwa kufanya utafiti kwenye eneo la kusafisha vyoo
na kuonyesha kiasi cha mapato atakachokusanya kwa kila mwezi

Mwombaji awe na uzoefu katika ukusanyaji wa mapato usiopungua
mwaka mmoja (ambatanisha barua za uteuziwa kazi hizo ,mkataba)

Mwombaji aonyeshe ilipo ofisi zake(pysical location)

JINSI YA KURUDISHA ZABUNI
Zabuni zitatumwa kwenye mfumo wa Taneps



