

# HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA

## FOMU YA POSHO YA KULALA NJE YA KITUO CHA KAZI

1. Jina la Mwombaji: .....
2. Cheo chake: .....
3. Check Na.....
4. Ngazi ya Mshahara.....
5. Idara:.....

TAREHE YA KUONDOKA	KITUO UNACHOANZIA SAFARI	TAREHE YA KUFIKA	MAHALI UENDAKKO	JUMLA YA SIKU	MALIPO KWA SIKU	JUMLA YA MALIPO
<b>MALIPO MENGINEYO</b>						
(I)	<b>Posho ya on transit</b>					
(II)	<b>Nauli kwenda na kurudi</b>					
(III)	<b>Extra duty all.</b>					
<b>JUMLA</b>						

5. **Maelezo ya safari** .....
- .....
- .....

**Saini ya Mwombaji**..... **Tarehe:** .....

6. **UTHIBITISHO WA MKUU WA IDARA**

Nathibitisha kuwa mtajwa hapo juu ni Mtumishi wa Idara yangu na ni kweli anakwenda/alikwenda kufanya kazi nje ya kituo chake cha kazi.

Nashauri alipwe siku.....kiasi .....

Naomba alipwe kupitia Activity Na: .....Kifungu.....

Makisio yake kwa mwaka.....Matumizi hadi sasa.....

Salio la sasa.....

Saini ya Mkuu wa Idara.....Tarehe.....

7. **IDHINI YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA**

Kutokana na maelezo ya hapo juu naidhinisha/siidhinishi kiasi cha

Shs..... ikiwa ni stahili ya mwombaji.

.....  
**SAINI YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA**