HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: 027 2977545 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

Fax: 027 2977546 S.L.P. 20,

Baruapepe ded@muhezadc.go.tz MUHEZA

Tovuti.http/www.muhezadc.go.tz TANGA -TANZANIA
TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA
ANAPENDA KUVITANGAZIA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA
NA WATU WENYE ULEMAVU VILIVYO NA SIFA ZA KUPATA MIKOPO
ISIYO NA RIBA KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022, KUWA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA IMEANZA KUPOKEA MAOMBI
YA MIKOPO HIYO ISIYO NA RIBA. KIASI KILICHOTENGWA KWA AJILI
YA MIKOPO HIYO NI TSHS 213,000,000/= IKIWA NI 10% YA
MAPATO YA NDANI YA HALMASHAURI.

VIKUNDI VINATAKIWA KULETA MAOMBI YA MIKOPO, MAOMBI HAYO
YAFUATE UTARATIBU KWA KUANZIA NGAZI YA KITONGOJI, KIJIJI,
KATA, KISHA YAPITISHWE KWENYE KIKAO CHA KAMATI YA
MAENDELEO YA KATA (WDCQC)

N.B. KWA MAELEZO NA UFAFANUZI ZAIDI FIKA KATIKA OFISI YA
MAENDELEO YA JAMII WILAYA MUHEZA.
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