TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
OFISI YA AFISA MWANDIKISHAJI WA JIMBO LA MUHEZA
(S.L.P 20 -MUHEZA)
Tarehe 03/01/202

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ1 ZA MUDA

Kwa mujibu wa Kifungu cha 7A (4) cha Sheria ya Taifa ya Uchaguzi, Sura ya 343 na
Kifungu cha 10 (6) cha Sheria ya Uchaguzi ya Serikali za Mitaa, Sura ya 292, kikisomwa
pamoja na Kanuni ya 9 ya Kanuni za Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga
Kura, Uchaguzi wa Rais na Wabunge za mwaka 2018 na Kanuni ya 12 ya Kanuni za
Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura, Uchaguzi wa Madiwani za mwaka
2018.

Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la MUHEZA anapenda kuwajulisha kuwa, zoezi la
Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura katika Kata zote za Halmashauri ya
MUHEZA linaanza hivi karibuni. Katika zoezi la Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la
Wapiga kura Vituoni, watatumika Waandishi Wasaidizi na BVR Kit Opeators. Hivyo

anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi

hizo;
A. Sifa za Mwombaji wa nafasi ya Mwandishi Msaidizi au BVR Kit Operator
1. Awe raia wa Tanzania.
2. Awe mkazi wa kawaida wa Kata husika anayoombea.
3. Awe na umri usiopungua miaka 18.
4. Awe na elimu ya kuanzia Kidato cha Nne na ajue kusoma na kuandika.
5. Awe na umahiri katika matumizi ya Kompyuta.
6. Asiwe kiongozi au kada wa Chama cha Siasa.



10.

Awe mwadilifu na mwaminifu.
Waombaji waliowahi kufanya kazi kiustadi katika zoezi la Uandikishaji mwaka

2015 na wanazo sifa zilizotajwa hapo juu watapewa kipaumbele.

B. Majukumu ya Mwandishi Msaidizi na BVR Kit Operator
Kuhakikisha kuwa kituo kinafunguliwa kwa wakati na kuanza uandikishaji kwa
muda uliopangwa ambao kwa mujibu wa maelekezo ya Tume ni saa 2:00
Asubuhi hadi saa 12:00 jioni.

Kubandika bango la Kituo cha Kuandikisha Wapiga Kura na mabango mengine
yaliyotolewa na Tume kwa ajili ya kituo cha uandikishayji.

Kuhakikisha vifaa muhimu vya kituo vinakuwepo katika Kituo cha kuandikisha
Wapiga Kura.

Kuwepo kituoni muda wote wa kazi hata kama hakuna Wapiga Kura wanaokuja
kujiandikisha au kuboresha taarifa zao.

Kusimamia ujazaji wa fomu za Mwombaji (Mpiga Kura) ili kuepusha makosa.
Kuingiza taarifa za Mpiga Kura kwenye Mfumo wa Uandikishayji.

Kuhakikisha kuwa Wapiga Kura waliokuja kituoni kabla ya saa 12:00 jioni na
kupanga foleni wanaandikishwa wote isipokuwa kama wapo wengji,
wataorodheshwa majina na kuwapanga kuanza nao siku inayofuata.
Kuhakikisha kuwa baada ya uandikishaji wa siku kukamilika, taarifa ya Wapiga
Kura walioandikishwa kwa siku hiyo inaandaliwa na kutunzwa kwa lengo la
kumkabidhi Afisa Mwandikishaji Msaidizi ngazi ya Kata.

Kuhakikisha kuwa vifaa na nyaraka za uandikishaji vinatunzwa vizuri kipindi
chote cha zoezi na kuvikabidhi kwa Afisa Mwandikishaji vikiwa katika ubora
wake.

Majukumu mengine atakayopangiwa na Afisa Mwandikishaji au Afisa

Mwandikishaji Msaidizi



C. Mambo ya kuzingatia wakati wa kutuma maombi

. Mwombaji lazima aainishe kazi anayoomba kati ya Mwandishi Msaidizi au BVR
Kit Operator

. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (detailed CV) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini
(referees) wawili pamoja na picha 3 (Passport Size) za hivi karibuni.

. Maombi yote yatapaswa kuambatana na nakala za vyeti vya kitaaluma na
kitaalamu.

. Mwombaji ambaye ni Mtumishi wa Umma atapaswa kupitisha maombi kwa
mwajiri wake. Mwombaji ambae si mtumishi wa Umma, maombi yake yapitie
kwa Mtendaji wa Kata wa Kata husika anayoomba kufanya kazi.

. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 10/01/2020

. Maombi yote yatumwe kupitia anuani ifuatayo;

AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA MUHEZA

SLP 20

MUHEZA

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA

NASSIB B. MMBAGGA
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA MUHEZA



